ഒന്നര കിലോ കഞ്ചാവുമായി ബീഹാര്‍ സ്വദേശി പിടിയില്‍

0

മുത്തങ്ങ എക്‌സൈസ് ചെക്ക് പോസ്റ്റില്‍ നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയില്‍  മൈസൂരില്‍ നിന്നും തൃശ്ശൂരിലേക്ക് പോകുന്ന കെഎസ്ആര്‍ടിസി  ബസില്‍ നിന്നും കഞ്ചാവുമായി ബീഹാര്‍ സ്വദേശി പിടിയില്‍.മുസാഫര്‍പൂര്‍ സ്വദേശി ധീരജ് സഹ്നി (24) നെയാണ് പിടിയിലായത്. ഇയാളില്‍ നിന്നും 1.500 കിലോഗ്രാം കഞ്ചാവ് കണ്ടെടുത്തു.വയനാട് എക്‌സൈസ് ഇന്റെലിജന്‍സും മുത്തങ്ങ എക്‌സൈസ് ചെക്ക് പോസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടിയും ചേര്‍ന്നാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്.ചെക്ക് പോസ്റ്റ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ എ പ്രജിത്ത്,എക്‌സൈസ് ഇന്റലിജന്‍സ് ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ എം കെ സുനില്‍,പ്രിവെന്റീവ് ഓഫീസര്‍മാരായ കെ വി  ഷാജിമോന്‍,കെ രമേശ്,പി പി ശിവന്‍,ഏലിയാസ്,പ്രഭാകരന്‍,പ്രിവെന്റീവ ഓഫീസര്‍ ബാബു മൃദുല്‍,ചന്ദ്രന്‍,സിവില്‍ എക്‌സൈസ് ഓഫീസര്‍ ശ്രീജേഷ് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!