ഡിലീറ്റ് മെസേജ് ഫോര്‍ എവരിവണ്‍’   ഫീച്ചറിന്റെ സമയപരിധി നീട്ടാന്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് !

0

ഡിലീറ്റ് മെസേജ് ഫോര്‍ എവരിവണ്‍’  ഫീച്ചറിന്റെ സമയപരിധി നീട്ടാന്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ്  ആലോചിക്കുന്നതായി ഏറെ നാളുകള്‍ക്ക് മുമ്പ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇപ്പോള്‍, ഈ സവിശേഷതയ്ക്കായി വ്യത്യസ്ത സമയ പരിധികള്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ്  പരിശോധിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. നിലവില്‍, ഒരു മണിക്കൂറും എട്ട് മിനിറ്റും പതിനാറ് സെക്കന്‍ഡും കഴിഞ്ഞ് ഒരിക്കല്‍ അയച്ച സന്ദേശം ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷന്‍ മാത്രമേ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ഉള്ളൂ.

എന്നാലും, വാട്ട്സ്ആപ്പ് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ച് ഏഴ് ദിവസത്തിന് ശേഷവും എല്ലാവര്‍ക്കുമായി ഡിലീറ്റ് ചെയ്തേക്കുമെന്നതിനാല്‍ കാര്യങ്ങള്‍ ഉടന്‍ തന്നെ മറ്റൊരു വഴിത്തിരിവാകും. നിങ്ങള്‍ ഒരു വ്യക്തിക്ക് തെറ്റായി അയച്ച സന്ദേശം ഇല്ലാതാക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഉപകാരപ്രദമായ ടൂള്‍ ആണ് ഡിലീറ്റ് ഫോര്‍ എവരിവണ്‍ ഫീച്ചര്‍. ഡിലീറ്റ് ഫോര്‍ എവരിവണ്‍ ഫീച്ചറിനായി മെസേജിംഗ് ആപ്പ് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത തവണ പരീക്ഷിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി.

ഭാവിയിലെ ഒരു അപ്ഡേറ്റില്‍ സമയപരിധി 7 ദിവസവും 8 മിനിറ്റുമായി മാറ്റാന്‍ വാട്ട്സ്ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പദ്ധതിയിടുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സ്ഥിരീകരിച്ചു. മുമ്പ്, വാട്ട്സ്ആപ്പ് സമയ പരിധി ബിറ്റ് ഇല്ലാതാക്കുമെന്നും മണിക്കൂറുകള്‍, ദിവസങ്ങള്‍, വര്‍ഷങ്ങള്‍ എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷവും എല്ലാവര്‍ക്കും സന്ദേശങ്ങള്‍ ഇല്ലാതാക്കാനുള്ള ഓപ്ഷന്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് തുറന്നിടുമെന്നുമാണ് സൂചന. ഫീച്ചര്‍ ഇപ്പോഴും വികസിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് വാട്ട്സ്ആപ്പ് ടിപ്സ്റ്റര്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു, അതിനാല്‍ വാട്ട്സ്ആപ്പ് അതിന്റെ പ്ലാന്‍ വീണ്ടും മാറ്റുകയോ പുതിയ സമയ പരിധി അവതരിപ്പിക്കുകയോ ചെയ്‌തേക്കാം.

ഇതിനോടൊപ്പം ഓഡിയോ സന്ദേശങ്ങള്‍ക്കായി വാട്ട്സ്ആപ്പ് പുതിയ പ്ലേബാക്ക് ഓപ്ഷനുകള്‍ പരീക്ഷിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. ഫോര്‍വേഡ് ചെയ്ത വോയ്സ് സന്ദേശങ്ങള്‍ വേഗത്തില്‍ പ്ലേ ചെയ്യാനുള്ള സാധ്യത വാട്ട്സ്ആപ്പ് പരീക്ഷിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. വോയ്സ് നോട്ടുകളുടെ വേഗത ഒരു പക്ഷേ 72X വരെയാകാം.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!