തീയറ്ററുകളിൽ മുഴുവൻ സീറ്റിലും കാണികളെ അനുവദിച്ച തമിഴ്നാട് സർക്കാരിന്റെ നടപടിക്കെതിരെ കേന്ദ്രം

0

തീയറ്ററുകളിൽ മുഴുവൻ സീറ്റിലും കാണികളെ അനുവദിച്ച തമിഴ്നാട് സർക്കാരിന്റെ നടപടിക്കെതിരെ കേന്ദ്രസർക്കാർ. ഇത് സംബന്ധിച്ച് പുറത്തിറക്കിയ ഉത്തരവ് ഉടൻ പിൻവലിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം തമിഴ്നാട് സർക്കാരിന് കത്തയച്ചു.

കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം പുറത്തിറക്കിയ അൺലോക്ക്​ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പ്രകാരം തീയറ്ററുകളിൽ 50 ശതമാനം ആളുകളെ പ്രവേശിപ്പിക്കാനാണ്​ അനുമതി. കണ്ടെയ്ൻമെന്റ് സോണിൽ തീയറ്ററുകൾ തുറക്കരുതെന്നും ഉത്തരവുണ്ട്. ഈ ഉത്തരവ് ജനുവരി 31 വരെ നിലവിലുണ്ട്.

ഇതിനിടെയാണ് തീയറ്ററുകളിൽ മുഴുവൻ സീറ്റിലും കാണികളെ അനുവദിച്ച് തമിഴ്നാട് സർക്കാർ ഉത്തരവിറക്കിയത്.പൊങ്കലിനോടനുബന്ധിച്ച്​ തീയറ്ററുകളിലെ മുഴുവൻ സീറ്റുകളിലും പ്രവേശനം അനുവദിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട്​ നിരവധി സിനിമാ താരങ്ങൾ രം​ഗത്തെത്തിയിരുന്നു. വിജയ്​ ഈ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ച്​ മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമിയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തുകയും ചെയ്​തിരുന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!