ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് :അതിർത്തി ഗ്രാമങ്ങളിൽ മദ്യനിരോധനം

0

തമിഴ്‌നാട്ടിലെ ലോക്‌സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഏപ്രിൽ 19 ന് നടക്കുന്നതിനാൽ നീലഗിരി ജില്ലയുമായി അതിർത്തി പങ്കിടുന്ന പ്രദേശങ്ങളിൽ മദ്യനിരോധനം ഏർപ്പെടുത്തി. അതിർത്തിയിൽ നിന്ന് 5 കിലോമീറ്റർ ചുറ്റളവിൽ വരുന്ന വയനാട് ജില്ലയിലെ പ്രദേശങ്ങളിൽ ഏപ്രിൽ 17 ന് രാവിലെ ഏഴ് മുതൽ ഏപ്രിൽ 19 ന് വൈകിട്ട് ആറ് വരെ മദ്യവിൽപ്പനയും വിതരണവും നിരോധിച്ച് ജില്ലാ കളക്ടർ ഡോ.രേണുരാജ് ഉത്തരവിറക്കി. മദ്യശാലകൾ. ബാറുകൾ കള്ളുഷാപ്പുകൾ, ഹോട്ടലുകൾ/സ്റ്റാർ ഹോട്ടലുകൾ, റെസ്റ്റോറന്റുകൾ, ക്ലബ്ബുകൾ എന്നിവിടങ്ങളിൽ മദ്യം വിൽക്കാനോ വിതരണം ചെയ്യാനോ പാടില്ല. മദ്യം കൈവശം വയ്ക്കുന്നതിനും വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനുമുള്ള വിവിധ വിഭാഗങ്ങളുടെ ലൈസൻസുകൾക്ക് കീഴിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന മറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും ഉത്തരവ് ബാധകമായിരിക്കുമെന്നും ജില്ലാ കളക്ടർ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!