198 പേര്‍ നിരീക്ഷണ കാലം പൂര്‍ത്തിയാക്കി

0

     കോവിഡ് 19 രോഗ പ്രതിരോധത്തിന്റെ ഭാഗമായി നിരീക്ഷണത്തില്‍ കഴിയുന്നവരില്‍ 198 പേര്‍ കൂടി നിരീക്ഷണ കാലം പൂര്‍ത്തിയാക്കി. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച് ചികിത്സയില്‍ കഴിയുന്ന 8 പേര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 12 പേര്‍ മാനന്തവാടി ജില്ലാ ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സയിലുണ്ട്. പുതുതായി നിരീക്ഷണത്തിലായ 169 പേര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 3755 പേര്‍ നിലവില്‍ നിരീക്ഷണത്തിലുണ്ട്. ഇതില്‍ 1596 പേര്‍ കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററുകളില്‍ നിരീക്ഷണത്തിലാണ്.  
ജില്ലയില്‍ നിന്നും ഇതുവരെ  പരിശോധനയ്ക്ക് അയച്ച 1627 സാമ്പിളുകളില്‍ 1461 ആളുകളുടെ ഫലം ലഭിച്ചതില്‍ 1437 എണ്ണത്തിന്റെ ഫലം നെഗറ്റീവാണ്. 161 സാമ്പിളുകളുടെ ഫലം ലഭിക്കാനുണ്ട്. സാമൂഹ്യ വ്യാപനം  നടന്നിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി ജില്ലയില്‍ നിന്നും 1667 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധനയ്ക്കായി അയച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതില്‍  ഫലം ലഭിച്ച 1429 എണ്ണവും നെഗറ്റീവാണ്. ജില്ലാ മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ നിരീക്ഷണത്തില്‍ കഴിയുന്ന 65 പേര്‍ക്ക് കൗണ്‍സലിംഗ് നല്‍കി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!