നവകേരള സദസ്: ആവേശം വിതറി പ്രഭാത നടത്തം

0

നവകേരള സദസ്സിന് മുന്നോടിയായി ഒ.ആര്‍ കേളു എം.എല്‍.എയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ മാനന്തവാടിയില്‍ നടത്തിയ പ്രഭാത നടത്തത്തില്‍ കുട്ടികളടക്കം സാമൂഹിക സാംസ്‌ക്കാരിക മേഖലകളിലെ നിരവധി പേര്‍ പങ്കുചേര്‍ന്നു.രാവിലെ 8.15ന് നവകേരള സദസ്സിന്റെ വേദിയായ മാനന്തവാടി ജി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് ഗ്രൗണ്ടില്‍ നിന്നും ആരംഭിച്ച നടത്തം ടൗണ്‍ ചുറ്റി 9 മണിയോടെ ഗാന്ധി പാര്‍ക്കില്‍ സമാപിച്ചു. നവകേരള സദസ്സിന്റെ ടീ ഷര്‍ട്ടുകള്‍ അണിഞ്ഞായിരുന്നു നടത്തം. നവകേരള സദസ്സ് പ്രചരണ പരിപാടികളുടെ ഭാഗമായാണ് നടത്തം സംഘടിപ്പിച്ചത്.

നവകേരള സദസ്സിന്റെ പ്രചരണാര്‍ത്ഥം വിപുലമായ പരിപാടികളാണ് മാനന്തവാടിയില്‍ ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്. പ്രഭാത നടത്തത്തില്‍ മാനന്തവാടി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് ജസ്റ്റിന്‍ ബേബി, തഹസില്‍ദാര്‍ എം.ജെ അഗസ്റ്റിന്‍, ജനപ്രതിനിധികള്‍, സാംസ്‌ക്കാരിക പ്രവര്‍ത്തകര്‍, പൊതുജനങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!