വയനാട് ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 81 പേർക്ക് കോവിഡ്

0

ജില്ലയില്‍ 81 പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്
75 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധ
61 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി

സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധിതരായവര്‍-തിരുനെല്ലി സ്വദേശികള്‍ -15,പുല്‍പ്പള്ളി സ്വദേശികള്‍-8,മീനങ്ങാടി സ്വദേശികള്‍- 7 , എടവക, നൂല്‍പ്പുഴ സ്വദേശികള്‍- 6 പേര്‍ വീതം, കണിയാമ്പറ്റ, കല്‍പ്പറ്റ സ്വദേശികള്‍ – 5 പേര്‍ വീതം, വെള്ളമുണ്ട സ്വദേശികള്‍ – 4, മാനന്തവാടി, തവിഞ്ഞാല്‍ സ്വദേശികള്‍ – മൂന്ന് പേര്‍ വീതം, പനമരം, മേപ്പാടി, അമ്പലവയല്‍, പൂതാടി, മുട്ടില്‍ സ്വദേശികള്‍- രണ്ടുപേര്‍ വീതം, നെന്മേനി , പൊഴുതന സ്വദേശികളായ ഓരോരുത്തരും കെ.എസ്.ആര്‍ ടി.സി കണ്ടക്ടറായ ഒരു കൊല്ലം സ്വദേശിയുമാണ് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധിത രായത്. ഒരു മുട്ടില്‍ സ്വദേശിയുടെ സമ്പര്‍ക്ക ഉറവിടം വ്യക്തമല്ല.
കര്‍ണാടകയില്‍ നിന്ന് വന്ന മുപ്പൈനാട് സ്വദേശി (31), സെപ്റ്റംബര്‍ 11 ന് ചെന്നൈയില്‍ നിന്ന് വന്ന മുപ്പൈനാട് സ്വദേശി (25), സെപ്റ്റംബര്‍ 14 ന് മുംബൈയില്‍ നിന്ന് വന്ന മുപ്പൈനാട് സ്വദേശി (48), കര്‍ണാടകയില്‍ നിന്ന് വന്ന തവിഞ്ഞാല്‍ സ്വദേശി (47), ദുബായില്‍ നിന്ന് വന്ന പുല്‍പ്പള്ളി സ്വദേശികള്‍ (42, 41) എന്നിവരാണ് ഇതര സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നും വിദേശത്ത് നിന്നും എത്തി രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കപ്പെട്ടത്.രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍-തിരുനെല്ലി സ്വദേശികള്‍ – 11 , പുല്‍പ്പള്ളി, ബത്തേരി , എടവക സ്വദേശികള്‍ – ആറുപേര്‍ വീതം, പനമരം, വെള്ളമുണ്ട സ്വദേശികള്‍ – അഞ്ച് പേര്‍ വീതം, മേപ്പാടി സ്വദേശികള്‍- 4 , തൊണ്ടര്‍നാട് സ്വദേശികള്‍- 3, നെന്മേനി, അമ്പലവയല്‍, തരിയോട്, സ്വദേശികള്‍- രണ്ടുപേര്‍ വീതം, മീനങ്ങാടി , കല്‍പ്പറ്റ, തവിഞ്ഞാല്‍, മാനന്തവാടി സ്വദേശികളായ ഓരോരുത്തരും രണ്ട് കര്‍ണാടക സ്വദേശികളും മലപ്പുറം, കാസര്‍ഗോഡ്, നീലഗിരി സ്വദേശികളായ ഓരോരുത്തരുമാണ് രോഗം ഭേദമായി ആശുപത്രി വിട്ടത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!