ആസ്പിരേഷണല്‍ ബ്ലോക്ക് പ്രോഗ്രാം; ബ്ലോക്ക് തല ചിന്തന്‍ ശിവിര്‍ ചേര്‍ന്നു

0

സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്തില്‍ ആസ്പിരേഷന്‍ ബ്ലോക്ക് പ്രോഗ്രാം ചിന്തന്‍ ശിവിര്‍ സംഘടിപ്പിച്ചു. ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ട്രൈസം ഹാളില്‍ പരിപാടി ഐ.സി. ബാലകൃഷ്ണന്‍ എം.എല്‍.എ. ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സി. അസൈനാര്‍ അധ്യക്ഷനായി.
മാനവ സാമൂഹിക വികസന സൂചിക ഉയര്‍ത്തുന്നതിലൂടെ സുസ്ഥിര വികസന ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ ഫലപ്രദമായി കൈവരിക്കുന്നതിന് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ ആവിഷ്‌ക്കരിച്ച പദ്ധതിയാണ് ആസ്പിരേഷണല്‍ ബ്ലോക്ക് പദ്ധതി.തദ്ദേശ ഭരണവകുപ്പ് ജോയിന്റ് ഡയറക്ടര്‍ ബെന്നി ജോസഫ്, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി എം.എം. ബിജേഷ്, അസി. ജില്ലാ പ്ലാനിങ് ഓഫീസര്‍ സി.പി. സുധീഷ് തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു. ത്രിതല പഞ്ചായത്ത് ജനപ്രതിനിധികളും ഉദ്യോഗസ്ഥരും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തു

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!