കിടപ്പു രോഗികള്‍ക്ക് പ്രത്യേക മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പുമായി ഡോ. മൂപ്പന്‍സ് മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് .

0

മേപ്പാടി ഡോ.മൂപ്പന്‍സ് മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് ഫിസിക്കല്‍ മെഡിസിന്‍ & റീഹാബിലിറ്റേഷന്‍ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ന്യൂറോ സര്‍ജറി കഴിഞ്ഞ് കിടപ്പിലായവര്‍ക്കും പ്രമേഹം മൂലം കാലിനും മറ്റും അവശത അനുഭവിക്കുന്നവര്‍ക്കും സെറിബ്രല്‍ പള്‍സി പോലുള്ള അസുഖമുള്ളവര്‍ക്കും അപകടങ്ങള്‍ മൂലം കിടപ്പിലായവര്‍ക്കുമായി പ്രത്യേക മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് നടത്തുമെന്ന് ആശുപത്രി അധികൃതര്‍ വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.. ഡിസംബര്‍ 14 മുതല്‍ ഡിസംബര്‍ 21 വരെ നടത്തുന്ന ക്യാമ്പിന് പി എം ആര്‍ വിഭാഗം മേധാവി ഡോ. ബബീഷ് ചാക്കോ നേതൃത്വം നല്‍കും. സൗജന്യ വൈദ്യ പരിശോധനയും ലാബ് ടെസ്റ്റുകളും ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണവും ഉണ്ടായിരിക്കും. എല്ലാ ദിവസവും രാവിലെ 10 മണിക്ക് ആരംഭിക്കുന്ന ക്യാമ്പിന്റെ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 8589000456 ല്‍ വിളിക്കണമെന്നും ഇവര്‍ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!