ജില്ലയില്‍ 214 പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്

0

ജില്ലയില്‍ 214 പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്
53 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി
203 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധ

സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധിതരായവര്‍-പനമരം സ്വദേശികള്‍ 24, തവിഞ്ഞാല്‍ സ്വദേശികള്‍ 23, വെള്ളമുണ്ട, ബത്തേരി, സ്വദേശികളായ 17 പേര്‍ വീതം, എടവക സ്വദേശികള്‍ 15, പടിഞ്ഞാറത്തറ സ്വദേശികള്‍ 13, കണിയാമ്പറ്റ(കമ്പളക്കാട്) സ്വദേശികള്‍ 10, കല്‍പ്പറ്റ സ്വദേശികള്‍ 9, മാനന്തവാടി, മീനങ്ങാടി, പൊഴുതന സ്വദേശികളായ 8 പേര്‍ വീതം, പൂതാടി മുട്ടില്‍ സ്വദേശികളായ ഏഴുപേര്‍ വീതം, പുല്‍പ്പള്ളി സ്വദേശികള്‍ 6, നൂല്‍പ്പുഴ സ്വദേശികള്‍ 5, മേപ്പാടി, നെന്മേനി, തിരുനെല്ലി സ്വദേശികളായ നാല് പേര്‍ വീതം, കോട്ടത്തറ 3, മൂപ്പൈനാട്  സ്വദേശികള്‍ 2, അമ്പലവയല്‍, വേങ്ങപ്പള്ളി, തരിയോട്, തൊണ്ടര്‍നാട്  സ്വദേശികളായ ഓരോരുത്തരും മാനന്തവാടി, മീനങ്ങാടി,മേപ്പാടി, വാളാട്, പേരിയ എന്നീ ആരോഗ്യ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ ഓരോ ആരോഗ്യപ്രവര്‍ത്തകരുമാണ് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധിതരായത്.
ഇതര സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നെത്തിയവര്‍-സെപ്തംബര്‍ 22 ന് ബംഗാളില്‍ നിന്നെത്തിയ ഏഴ് പുല്‍പ്പള്ളി സ്വദേശികള്‍, തമിഴ്നാട്ടില്‍നിന്ന് വന്ന വൈത്തിരി സ്വദേശി, സെപ്റ്റംബര്‍ 10 ന് ജമ്മു കാശ്മീരില്‍ നിന്ന് വന്ന വൈത്തിരി സ്വദേശി, കര്‍ണാടകത്തില്‍ നിന്ന് വന്ന കല്‍പ്പറ്റ സ്വദേശി, പൊരുന്നന്നൂര്‍ സ്വദേശി എന്നിവര്‍ക്കാണ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!