കാറില്‍ കടത്തിയ കഞ്ചാവുമായി യുവാവ് എക്‌സൈസ് പിടിയില്‍

0

മാനന്തവാടി എക്‌സൈസ് സര്‍ക്കിള്‍ ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ പ്രജിത്ത്.എ യുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ബാവലി എക്‌സൈസ് ചെക്ക് പോസ്റ്റില്‍ വച്ച് ബാവലി ചെക്ക് പോസ്റ്റും ടീമും വയനാട് എക്‌സൈസ് ഇന്റലിജന്‍സ് ആന്റ് ഇന്‍വറസ്റ്റിഗേഷന്‍ ബ്യൂറോ ടീമും സംയുക്തമായി നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയില്‍ കര്‍ണ്ണാടകത്തിലെ ബൈരക്കുപ്പയില്‍ നിന്നും കടത്തി കൊണ്ടുവരുകയായിരുന്ന 510 ഗ്രാം കഞ്ചാവുമായി യുവാവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പനമരം സ്വദേശിയായ ഓടക്കൊല്ലി വരിയില്‍ വീട്ടില്‍മുഹമ്മദ് ഷാഫി ( 30 ) ആണ് എക്‌സൈസ് പിടികൂടിയത്. മുന്‍പും മുഹമ്മദ് ഷാഫിയെ എക്‌സൈസും പോലിസും കഞ്ചാവുമായി അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. പ്രതിയുടെ പോക്കറ്റിലും ഡാഷ്‌ബോക്‌സിലുമായി ഒളിപ്പിച്ച നിലയിലായിരുന്നു കഞ്ചാവ് . കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ ഉപയോഗിച്ച കെ എല്‍13 വി1457 സ്വിഫ്റ്റ് ഡിസയര്‍ കാറും എക്‌സൈസ് കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുത്തു. 10000 രൂപയ്ക്ക് ബൈരക്കുപ്പയില്‍ നിന്ന് വാങ്ങിയ കഞ്ചാവ് പനമരം ടൗണ്‍ ഭാഗത്തെ അന്യ സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളെ ക്രേന്ദികരിച്ച് ചില്ലറ വില്പന നടത്തുന്നതിന് വേണ്ടിയാണ് കൊണ്ടുവന്നത്. പ്രതിയെ തുടര്‍ നടപടികള്‍ക്കായി മാനന്തവാടി എക്‌സൈസ് റെയ്ഞ്ചിന് കൈമാറി. എക്‌സൈസ് സംഘത്തില്‍ പ്രീവന്റിവ് ഓഫീസര്‍മാരായ ജോണി. കെ, ജിനേഷ് പി. ആര്‍ , അനുപ് . ഇ , ചന്ദ്രന്‍ എ.സി. സിവില്‍ എക്‌സൈസ് ഓഫീസര്‍മാരായ ഉണ്ണി കൃഷ്ണന്‍ കെ. എ,പ്രിന്‍സ് റ്റി.ജി,അരുണ്‍ കൃഷ്ണന്‍ എന്നിവര്‍പരിശോധനയില്‍ പങ്കെടുത്തു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!