- Advertisement -

- Advertisement -

Lead Status – Block Panchayat

party

Code

Name

Total Wards

Majority Number

UDF

LDF

NDA

OTH

UDF

B12134

Kalpetta

14

7

9

5

0

0

LDF

B12132

Mananthavady

13

7

6

7

0

0

UDF

B12135

Panamaram

14

7

10

4

0

0

LDF

B12133

Sulthan Bathery

13

7

6

7

0

0

Lead Status – Mun/Corp

party

Code

Name

Total Wards

Majority

UDF

LDF

NDA

OTH

LDF

M12051

Kalpetta

28

14

12

13

0

3

UDF

M12081

Mananthavadi

36

18

17

15

0

4

LDF

M12082

Sulthanbethery

35

18

9

21

0

5

Lead Status – District Panchayat

party

Code

Name

Total Wards

Majority

UDF

LDF

NDA

OTH


D12001

WAYANAD

16

8

8

8

0

0

Lead Status – Grama Panchayat

party

Code

Name

Total

Majority

UDF

LDF

NDA

OTH

LDF

G12010

Ambalavayal

20

10

9

10

0

1

UDF

G12005

Edavaka

19

10

11

7

0

1

UDF

G12022

Kaniyambetta

18

9

10

6

0

2

UDF

G12018

Kottathara

13

7

6

5

2

0

UDF

G12011

Meenangadi

19

10

9

9

0

1

UDF

G12016

Meppadi

22

11

16

4

0

2

UDF

G12025

Mullankolly

18

9

10

3

0

5

UDF

G12017

Muppainadu

16

8

11

5

0

0

UDF

G12019

Muttil

19

10

11

8

0

0

UDF

G12009

Nenmeni

23

12

16

7

0

0

UDF

G12008

Noolpuzha

17

9

7

5

1

4

UDF

G12020

Padinjarathara

16

8

10

4

1

1

UDF

G12021

Panamaram

23

12

11

10

1

1

UDF

G12023

Poothady

22

11

11

7

3

1

LDF

G12014

Pozhuthana

13

7

6

7

0

0

UDF

G12024

Pulpally

20

10

10

6

2

2

UDF

G12015

Thariode

13

7

6

6

0

1

UDF

G12006

Thavinhal

22

11

14

8

0

0

LDF

G12003

Thirunelly

17

9

0

16

0

1

LDF

G12004

Thondernadu

15

8

6

7

2

0

LDF

G12002

Vellamunda

21

11

7

12

0

2

LDF

G12012

Vengappally

13

7

4

7

1

1

LDF

G12013

Vythiri

14

7

3

7

0

4

WAYANAD District Panchayat

party

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

THAVINHAL

won

3 – മീനാക്ഷി രാമന്‍

13873

LDF

2

THIRUNELLY

won

4 – സുശീല

12053

LDF

3

PANANMARAM

won

1 – ബിന്ദു പ്രകാശ്

10714

UDF

4

MULLANKOLLY

won

3 – ബീന ജോസ് കരുമാംകുന്നേല്‍

9442

UDF

5

PULPPALLY

won

1 – ഉഷാ തമ്പി

9761

UDF

6

KANIYAMPATTA

won

3 – കെ.ബി.നസീമ

11759

LDF

7

MEENANGADI

won

3 – സിന്ധു ശ്രീധരന്‍

13253

UDF

8

CHEERAL

won

1 – അമൽ ജോയ്

12649

UDF

9

THOMATTUCHAL

won

3 – സീതാ വിജയന്‍

13179

LDF

10

AMBALAVAYAL

won

3 – സുരേഷ് താളൂര്‍

10511

UDF

11

MUTTIL

won

4 – സംഷാദ് മരക്കാര്‍

14484

LDF

12

MEPPADI

won

2 – ബിന്ദു ടീച്ചര്‍

10488

LDF

13

POZHUTHANA

won

3 – എന്‍.സി.പ്രസാദ്

14704

UDF

14

PADINHARATHARA

won

2 – എം.മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍

13690

LDF

15

VELLAMUNDA

won

3 – ജുനൈദ് കൈപ്പാണി

10070

LDF

16

EDAVAKA

won

1 – വിജയന്‍.കെ

13448

Ambalavayal Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

KARACHAL

won

1 – പി. ടി. കുര്യാച്ചന്‍

640

LDF

2

KUMBALERY

won

3 – ഷൈനി ഉതുപ്പ്

621

LDF

3

AAYIRAMKOLLI

won

2 – ഷീജ ബാബു

530

LDF

4

KUPPAMUDI

won

1 – അംബിക കുമാരന്‍

620

LDF

5

AMBALAVAYAL EAST

won

2 – കെ. ഷമീര്‍

686

LDF

6

AMBALAVAYAL W

won

2 – ജെസ്സി ജോര്‍ജ്ജ്

643

UDF

7

NEERCHAL

won

3 – ഷിഫാനത്ത് ടീച്ചര്‍

786

UDF

8

ANDOOR

won

3 – എന്‍. സി. കൃഷ്ണകുമാര്‍

577

LDF

9

PAMBALA

won

2 – വി. വി. രാജന്‍

677

LDF

10

KOTOOR

won

3 – ഹഫ്സത്ത്

616

UDF

11

KAMBALAKOLLY

won

3 – സി. ജെ. സബാസ്റ്റ്യന്‍

618

UDF

12

THOMATTUCHAL

won

2 – എം. യു. ജോര്‍ജ്

489

UDF

13

CHEENAPPULLU

won

1 – ഉമേഷ്.കെ.യു

496

UDF

14

PERUMBADIKUNNU

won

1 – എ.ആര്‍. മോഹനന്‍

561

LDF

15

PUTTAD

won

3 – സെനു (കുട്ടായി)

606

UDF

16

NELLARACHAL

won

1 – ആമിന.പി.ടി

503

LDF

17

CHEENGAVALLAM

won

1 – രാജി വിജയന്‍

461

UDF

18

MANJAPPARA

won

1 – ജയശ്രീ എന്‍.കെ

621

OTH

19

KALATHUVAYAL

won

3 – ബീന മാത്യു ഏറത്ത്

556

UDF

20

POTHUKETTY

won

3 – സുധ കൃഷ്ണന്‍

387

Edavaka Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

ORAPPU

won

1 – ജോര്‍ജ്ജ് പടകൂട്ടില്‍

573

UDF

2

ELLUMANNAM

won

1 – എച്ച്ബി പ്രദീപ് മാസ്റ്റര്‍

560

UDF

3

OZHAKODI

won

1 – ഗിരിജ സുധാകരന്‍

548

LDF

4

PANDIKADAVU

won

2 – മിനി തുളസീധരന്‍

621

UDF

5

CHAMADIPOYIL

won

3 – തോട്ടത്തില്‍ വിനോദ്

596

UDF

6

PAINGATTIRI

won

3 – സുജാത സി സി

456

LDF

7

PAYODE

won

3 – ലിസി ജോണ്‍

367

LDF

8

DWARAKA

won

3 – എം. പി. വത്സന്‍

542

UDF

9

CHERUVAYAL

won

1 – ജെന്‍സി ബിനോയ്

545

LDF

10

KAMMANA

won

3 – സി എം.സന്തോഷ്

586

UDF

11

PULIKKAD

won

2 – ഷിൽസൺ മാതൃു

602

UDF

12

PEECHANKODE

won

4 – ശിഹാബുദ്ദീന്‍ അയാത്ത്

676

LDF

13

THONICHAL

won

2 – ബാബുരാജ്

631

LDF

14

PALAMUKKU

won

3 – ഷറഫുന്നീസ

574

LDF

15

KUNNAMANGALAM

won

3 – സുമിത്ര ബാബു

467

UDF

16

PALLIKKAL

won

2 – അമ്മദ്കുട്ടി(അഹമ്മദ് കുട്ടി ബ്രാന്‍)

765

UDF

17

KALLODI

won

1 – ജംസീറ ഷിഹാബ്

557

OTH

18

AYILAMOOLA

won

2 – ലത വിജയന്‍

534

UDF

19

VALERI

won

1 – ഉഷ വിജയന്‍

599

Kaniyambetta Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

NELLIYAMBAM

won

2 – ഷംസുദ്ദീന്‍ പള്ളിക്കര

802

UDF

2

NADAVAYAL

won

5 – സന്ധ്യ

489

LDF

3

KOLLIVAYAL

won

3 – സരിത

383

LDF

4

CHTHRAMOOLA

won

3 – ശശിധരന്‍

467

UDF

5

KOZHINJANGADU

won

1 – കമല രാമന്‍

509

UDF

6

VARADOOR

won

3 – രജിത കെ വി (പ്രിയ)

472

UDF

7

PADARIKKUNNU

won

2 – ബിനുജേക്കബ്

688

OTH

8

ARIMULA

won

2 – രോഷ്മ രമേഷ്

608

UDF

9

KARANI

won

1 – എം പി നജീബ്

709

OTH

10

PARALIKKUNNU

won

3 – സുമ ടീച്ചര്‍

500

LDF

11

ARIVARAM

won

2 – സലിജ ഉണ്ണി

466

UDF

12

KAMBLAKKAD E

won

3 – നൂര്‍ഷ ചേനോത്ത്

610

UDF

13

KAMBLAKKAD W

won

3 – സീനത്ത്

694

UDF

14

CHUNDAKKARA

won

1 – ജെസി ലസ്‌ലി

422

LDF

15

KANIYAMBETTA

won

1 – അബ്ദുൽ ലത്തീഫ്

592

LDF

16

PACHILAKKADU

won

1 – ബിന്ദു

705

UDF

17

EDAKKOMBAM

won

1 – കുഞ്ഞായിഷ

460

LDF

18

CHEEKKALLOOR

won

4 – സുജേഷ്കുമാര്‍

365

Kottathara Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

VENNIYODE

won

2 – വസന്ത.ഇ.കെ

412

LDF

2

MAILADY

won

1 – അനുപമ.പി.എസ്

516

LDF

3

CHEERAKATH

won

3 – സംഗീത് സോമന്‍

406

UDF

4

VANDIYAMBETTA

won

3 – ഹണി ജോസ്

282

NDA

5

ANERI

won

1 – അനിത ചന്ദ്രന്‍

391

LDF

6

KARIMKUTTY

won

1 – ജീന തങ്കച്ചന്‍

265

UDF

7

KOTTATHARA

won

4 – രനീഷ്.പി.പി

533

LDF

8

KUNNATHAIKUNNU

won

3 – പി.സുരേഷ് മാസ്റ്റര്‍

391

UDF

9

KARINJHAKUNNU

won

1 – ബിന്ദു മാധവന്‍

625

LDF

10

MADAKUNNU

won

1 – ആന്‍റണി ജോര്‍ജ്

449

UDF

11

VYPPADY

won

3 – പുഷ്പ സുന്ദരന്‍

405

UDF

12

KUZHIVAYAL

won

2 – നസീമ.പി.എ

330

NDA

13

MECHANA

won

3 – മുരളീദാസന്‍

396

Meenangadi Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

OTH

1

CHOOTHUPARA

won

1 – ജനീവ് .ടി.എസ്

586

LDF

2

APPAD

won

2 – അംബിക ബാലൻ

583

LDF

3

MYLAMBADI

won

2 – പി .വാസുദേവന്‍

462

LDF

4

CC

won

3 – സുനീഷ മധുസൂദനന്‍

576

UDF

5

AAVAYAL

won

3 – ശാരദ മണി

548

UDF

6

KOLAGAPPARA

won

2 – ബിന്ദു

404

LDF

7

RATTAKUNDU

won

3 – ശ്രീജ സുരേഷ്

645

UDF

8

KRISHNAGIRI

won

1 – ഉഷ രാജേന്ദ്രൻ

704

UDF

9

CHEERAMKUNNU

won

2 – ബേബി വർഗീസ്‌

554

LDF

10

VATTATHUVAYAL

won

1 – ധന്യ പ്രദീപ്

475

UDF

11

KAKKAVAYAL

won

2 – നുസ്റത്ത്

635

LDF

12

KOLEMPATTA

won

1 – ജിഷ്‌ണു കെ രാജൻ

616

LDF

13

MEENANGADI

won

2 – ലിസി പൗലോസ്

452

LDF

14

PURAKKADI

won

2 – പി.വി. വേണുഗോപാല്‍

539

UDF

15

VENGOOR

won

3 – ടി. പി .ഷിജു

611

UDF

16

PANNIMUNDA

won

2 – കെ.ഇ .വിനയന്‍

593

UDF

17

KAPPIKUNNU

won

1 – ലവ്സൻ അമ്പലത്തിങ്കൽ

741

LDF

18

PALAKKAMOOLA

won

1 – നാസര്‍ പാലക്കാമൂല

750

UDF

19

MANIVAYAL

won

3 – ശാന്തി സുനില്‍

516

Meppadi Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

VELLITHODU

won

2 – ശ്രീജു സി ( വാവ )

530

UDF

2

THRIKKAIPPATTA

won

2 – വി എസ്‌ രാധാമണി ടീച്ചർ

458

UDF

3

EZHAMCHIRA

won

2 – സിന്ധു

496

UDF

4

NEDUMPALA

won

2 – രാജു ഹെജമാടി

418

UDF

5

POOTHAKKOLLY

won

2 – ബി നാസര്‍

501

UDF

6

MEPPADI TOWN

won

3 – റംല ഹംസ

401

LDF

7

PANCHAYATH OFFICE WARD

won

1 – ജോബിഷ് കുര്യന്‍ ( ജോമോൻ )

762

LDF

8

NELLIMUNDA

won

3 – മിനി

483

UDF

9

PUTHUMALA

won

2 – സുകന്യമോൾ ആഷിൻ

492

UDF

10

ATTAMALA

won

3 – എൻ കെ സുകുമാരന്‍

396

UDF

11

MUNDKKAI

won

1 – കെ ബാബു

354

OTH

12

CHOORALMALA

won

1 – സി കെ നൂറുദ്ദീന്‍

490

UDF

13

CHULIKKA

won

2 – വി രാധ

450

UDF

14

KADOOR

won

2 – സുനീറ മുഹമ്മദ് റാഫി

529

UDF

15

KUNNAMANGALAM VAYAL

won

1 – അബ്ദുൽ അസീസ് പി പി

751

UDF

16

CHEMPRA

won

1 – ഓമന രമേശ്

344

OTH

17

ANAPPARA

won

2 – ബീന സുരേഷ്

360

UDF

18

ODATHODU

won

3 – സുഹാദ പി വി

414

LDF

19

KUNNAMPATTA

won

1 – അജ്മല്‍ സാജിദ്

810

UDF

20

KOTTANADU

won

3 – രാധ രാമസ്വാമി

684

UDF

21

CHEMPOTHARA

won

5 – ഹാരിസ് സി

990

LDF

22

PUTHOORVAYAL

won

1 – ജിതിന്‍

513

Mullankolly Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

PERIKKALLUR KADAVU

won

1 – കലേഷ് പി.എസ്

452

OTH

2

BHOOTHANAMKUNNU

won

1 – ജോസ് നെല്ലേടം

459

UDF

3

CHELOOR

won

2 – മോളി ആക്കാംന്തിരിയിൽ

440

LDF

4

MARAKKADAVU

won

1 – അമ്മിണി സന്തോഷ്

444

OTH

5

KABANIGIRI

won

3 – ശാന്തിനി പ്രകാശന്‍

504

UDF

6

PADICHIRA

won

2 – ലില്ലി

490

UDF

7

PARAKKAVALA

won

2 – പി .കെ വിജയന്‍

319

UDF

8

SEETHAMOUNT

won

4 – ഷിനു കച്ചിറയില്‍

378

OTH

9

CHANNOTHKOLLY

won

1 – ജെസ്സി സെബാസ്റ്റ്യന്‍

467

UDF

10

PARAKKADAVU

won

3 – ഷൈജു പഞ്ഞിത്തോപ്പിൽ

429

UDF

11

CHETTAPPALAM

won

2 – പുഷ്പവല്ലി നാരായണന്‍

536

UDF

12

ALATHUR

won

2 – ഷിജോയി മാപ്ലശ്ശേരി

639

UDF

13

SASIMALA

won

2 – പി.കെ ജോസ്

661

UDF

14

IRUPPOODU

won

3 – ഇ .കെ രഘു

515

LDF

15

MULLANKOLLY

won

2 – കെ .കെ ചന്ദ്രബാബു

486

OTH

16

PALAKKOLLY

won

1 – മഞ്ജു ഷാജി

399

OTH

17

PATHIRI

won

3 – സുധ നടരാജന്‍

463

UDF

18

PATTANIKOOP

won

2 – ജിസറ മുനീർ

537

Muppainadu Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

JAIHIND

won

1 – വി. കേശവന്‍

558

LDF

2

ARAPPATTA N C

won

3 – സംഗീത രാമകൃഷ്ണന്‍

306

UDF

3

THINAPURAM

won

1 – സാജിത കെ കെ

429

LDF

4

PULLORKUNNU

won

1 – നൗഷാദ് ഇട്ടാപ്പു

530

UDF

5

NEDUMKARNA

won

2 – യശോദ

452

UDF

6

KALLIKENI

won

1 – അജിത

481

UDF

7

CHELLAMKODE

won

2 – ദീപ

373

LDF

8

VADUVANCHAL

won

2 – യശോദ ചന്ദ്രൻ

454

UDF

9

KADACHIKUNNU

won

2 – വി എൻ ശശീന്ദ്രൻ

470

UDF

10

RIPPON

won

4 – എ കെ റഫീഖ്

327

UDF

11

PUTHUKKAD

won

3 – പി കെ സലിം

473

UDF

12

VALATHOOR

won

2 – ഷൈബാൻ സലാം

449

UDF

13

ARAMANGALAM CHAL

won

1 – ആർ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍

311

UDF

14

ARAPPATTA F D

won

1 – ഡയാന മച്ചാഡോ

394

UDF

15

MANKUNNU

won

1 – അസ്ക്കര്‍ അലി

733

LDF

16

MUKKILPEEDIKA

won

3 – ഇ വി ശശിധരന്‍

729

Muttil Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

MADAKKIMALA

won

1 – അഷ്റഫ് ചിറക്കൽ

749

UDF

2

KUMBALAD

won

2 – നിഷ സുധാകരൻ

581

UDF

3

PARIYARAM

won

2 – എം. കെ. യാക്കൂബ്

680

LDF

4

KOLAVAYAL

won

1 – കുഞ്ഞമ്മദ് കുട്ടി

532

UDF

5

PANANKANDY

won

1 – വിജയലക്ഷ്മി

443

LDF

6

KARIAMBADY

won

2 – ഷൈലജ

486

UDF

7

VARIYAD

won

2 – ബിന്ദു മോഹനൻ

502

UDF

8

THENERI

won

2 – ശ്രീദേവി ബാബു

647

UDF

9

VAZHAVATTA

won

2 – മേരി സിറിയക്

391

LDF

10

PAKKOM

won

3 – സജീവ് പി. ജി.

553

LDF

11

KALLUPADI

won

3 – സുമ

637

UDF

12

KARINKANNIKUNNU

won

2 – സക്കിറിയ (സ്ക്കറിയ കെ. എസ്.)

434

LDF

13

MANDAD

won

1 – ആയിഷ

625

UDF

14

PALAMANGALAM

won

2 – നസീമ മങ്ങാടൻ

553

UDF

15

MUTTIL

won

3 – രാജി സി

600

UDF

16

KUTTAMANGALAM

won

3 – മുഹമ്മദ് ബഷീർ (ബി. ബഷീർ)

490

LDF

17

AMBUKUTHI

won

1 – ലീന സി. നായർ

470

LDF

18

EDAPPETTY

won

2 – ഷീബ വേണുഗോപാല്‍

544

LDF

19

CHILANHICHAL

won

3 – സന്തോഷ്കുമാര്‍

661

Nenmeni Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

AMBUKUTHI

won

1 – യശോദ ബാലകൃഷ്ണന്‍

707

UDF

2

MALAVAYAL

won

2 – ദീപ ബാബു

744

UDF

3

KUNTHANI

won

1 – ജയ മുരളി

832

UDF

4

MALANKARA

won

3 – ററിജി ചെറുതോട്ടില്‍

831

UDF

5

PUTHANKUNNU

won

2 – ഷീല പുഞ്ചവയല്‍

758

LDF

6

KOLIYADY

won

1 – സുജ ജെയിംസ്

655

UDF

7

CHERUMADU

won

3 – കെ. വി ശശി

826

UDF

8

PAZHOOR

won

3 – ജയലളിത വിജയൻ

548

UDF

9

MUNDAKOLLY

won

1 – അജയന്‍

665

UDF

10

EAST CHEERAL

won

1 – അഫ്‌സല്‍ വി. എ. (പീച്ചു)

768

LDF

11

NAMBAIRKUNNU

won

1 – അനിത

526

LDF

12

CHEERAL

won

5 – കെ. വി. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി

579

UDF

13

KALLINKARA

won

2 – വി. ടി. ബേബി

611

UDF

14

THAZHATHOOR

won

1 – വിനോദിനി രാധാകൃഷ്ണന്‍

537

UDF

15

MANGALAM

won

2 – ബിന്ദു അനന്തന്‍

635

LDF

16

MADAKKARA

won

2 – സൈസൂനത്ത് നാസര്‍

537

UDF

17

PALAKKUNI

won

3 – ഷാജി പാടിപറമ്പ്

398

LDF

18

CHULLIYODE

won

2 – ഷാജി കോട്ടയിൽ

738

UDF

19

THALOOR

won

1 – ഉഷ വേലായുധന്‍

616

UDF

20

KARADIPPARA

won

3 – സുജാത ഹരിദാസന്‍

805

LDF

21

THOVARIMALA

won

3 – സ്വപ്ന രാധാകൃഷ്ണൻ

600

UDF

22

MALIKA

won

3 – ഷമീര്‍ മാളിക

540

UDF

23

EDACKAL

won

2 – ബിജു ഇടയനാല്‍

735

Noolpuzha Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

VADAKKANAD

won

2 – ഷീജ സതീഷ്

488

LDF

2

KARIPOOR

won

1 – അഖില എബി

546

UDF

3

VALLUVAADY

won

1 – ജയചന്ദ്രന്‍

551

OTH

4

KOTTANODE

won

6 – സണ്ണി തയ്യില്‍

436

LDF

5

PILAKAVU

won

2 – പുഷ്പ കെ എന്‍

463

UDF

6

KALLOOR

won

2 – അനീഷ് പിലാക്കാവ്

534

OTH

7

KALLUMUKKU

won

3 – ഷീന കളപ്പുരയ്ക്കല്‍

530

UDF

8

MUTHANGA

won

1 – ഗോപിനാഥന്‍ ആലത്തൂര്‍

571

LDF

9

PONKUZHY

won

1 – ബാലന്‍ വി

360

UDF

10

NENMENIKUNNU

won

1 – ഓമന പങ്കളം

469

NDA

11

THIRUVANNOOR

won

1 – ധന്യ വിനോദ്

378

LDF

12

CHETTIYALATHOOR

won

3 – സിന്ധു കെ എം

516

LDF

13

NAMBIKOLLY

won

3 – സുമ ഭാസ്കരന്‍

470

OTH

14

NAGARAM KUNNU

won

2 – എം എ ദിനേശന്‍

442

OTH

15

THELAMBATTA

won

2 – മിനി സതീശന്‍

404

UDF

16

NAIKATTAY

won

3 – എന്‍ എ ഉസ്മാന്‍

623

UDF

17

MOOLAMKAVU

won

1 – അനില്‍ എം സി

759

Padinjarathara Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

BAPPANAM

won

1 – റഷീന അയിക്കാരന്‍

615

LDF

2

THENGUMUNDA

won

2 – റഷീദ് വാഴയില്‍

470

LDF

3

CHEMBAKAMOOLA

won

2 – രജിത ഷാജി

433

UDF

4

PUTHUSSERIKADAVU

won

2 – മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍ ഈന്തന്‍(ബഷീര്‍ ഈന്തന്‍)

459

UDF

5

MUNDAKUTTY

won

3 – ബുഷ്റ വൈശ്യന്‍

588

LDF

6

CHERIYAMKOLLY

won

2 – നിഷ മോള്‍

530

UDF

7

KURUMANI

won

1 – ഗിരിജ കൃഷ്ണ

530

UDF

8

KUNNALAM

won

1 – ജസീല

592

UDF

9

ARAMBATTAKUNNU

won

3 – പി എ ജോസ്

376

NDA

10

MANTHOTTAM

won

3 – സതി വിജയന്‍

389

UDF

11

PADINJHARATHARA

won

3 – ബിന്ദു ബാബു

382

UDF

12

VEETTIKKAMOOLA

won

3 – നൗഷാദ്.എം.പി

719

UDF

13

MANJHOORA

won

1 – അനീഷ്

661

UDF

14

KAPPUNDIKKAL

won

2 – സാജിത നൗഷാദ്

548

OTH

15

KAPPIKKALAM

won

5 – സജി യു.എസ്

357

UDF

16

PANTHIPOYIL

won

2 – പി.ബാലന്‍

605

Panamaram Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

KUNDALA

won

4 – ഹസീന ശിഹാബുദ്ദീന്‍

645

UDF

2

KOOLIVAYAL

won

1 – ആയിഷ ഉമ്മര്‍

484

LDF

3

KOYILERY

won

3 – ശാന്ത

540

UDF

4

CHERUKATTOOR

won

3 – തോമസ് പാറക്കാലായില്‍ (സിനോ)

795

LDF

5

NEERVARAM

won

2 – കല്ല്യാണി ബാബു

561

UDF

6

AMMANI

won

1 – ജെയിംസ്

544

UDF

7

NADAVAYAL

won

1 – ഷീമ മാനുവൽ

591

UDF

8

PARIYARAM

won

2 – വാസു അമ്മാനി

426

LDF

9

KAITHAKKAL

won

1 – പി.എം. ആസ്യ ടീച്ചർ

760

UDF

10

PANAMARAM EAST

won

3 – കെ.ടി. സുബൈര്‍

720

LDF

11

KARIMAMKUNNU

won

2 – ബെന്നി ചെറിയാന്‍

520

UDF

12

PANAMARAM WEST

won

4 – സുനില്‍കുമാര്‍. എം

496

LDF

13

CHUNDAKUNNU

won

1 – അജിത് വി സി

405

LDF

14

ARINCHERMALA

won

2 – മോഹനന്‍ (മോഹനേട്ടൻ)

622

LDF

15

PALLIKUNNU

won

1 – അനിറ്റ ഫെലിക്സ്

496

LDF

16

KAIPPATTUKUNNU

won

2 – എം.കെ. രാമചന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റർ

503

OTH

17

VILAMBUKANDAM

won

3 – ശോഭന രാമകൃഷ്ണന്‍

429

LDF

18

MALANKARA

won

1 – ക്രിസ്റ്റീന ജോസഫ്

574

LDF

19

PALUKUNNU

won

2 – രജിത വിജയന്‍

396

NDA

20

EDATHUMKUNNU

won

1 – തുഷാര

432

UDF

21

ANCHUKUNNU

won

1 – അജയകുമാര്‍

582

UDF

22

VELLARIVAYAL

won

3 – ലക്ഷ്മി ആലക്കമുറ്റം

381

UDF

23

KELLOOR

won

1 – ആഷിക്ക്

727

Poothady Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

NADAVAYAL

won

4 – സരിത ബി എം

428

UDF

2

KELAMANGALAM

won

3 – സുധീരന്‍

522

UDF

3

MANALVAYAL

won

1 – എം. എസ്. പ്രഭാകരൻ

605

LDF

4

IRULAM

won

3 – ഷിജി

650

UDF

5

CHEEYAMBAM

won

3 – രാജന്‍

513

LDF

6

CHUNDAKOLLY

won

3 – കെ.ഐ. റിയാസ്

474

LDF

7

ANGADISSERY

won

3 – ഷൈലജ അക്ഷയകുമാർ

448

UDF

8

THUTHALERI

won

2 – ഒ.കെ. ലാലു

415

OTH

9

PAPPLASSERY

won

3 – കെ.റ്റി. മണി മാസ്റ്റർ

525

UDF

10

GANDHI NAGAR

won

3 – സണ്ണി. കെ.ജെ

548

LDF

11

MOODAKOLLY

won

1 – രുഗ്മിണി

469

LDF

12

VAKERI

won

1 – ധന്യ

530

LDF

13

KALLOORKUNNU

won

2 – ശ്രീകല ശ്യാം

529

UDF

14

KOLERI

won

2 – മിനിമോള്‍ (മിനി പ്രകാശൻ)

506

NDA

15

ATHIRATTUKUNNU

won

3 – സ്മിത സജി

510

UDF

16

KENICHIRA

won

2 – മേഴ്സി സാബു

667

UDF

17

THAZHAMUNDA

won

1 – മിനി സുരേന്ദ്രൻ

541

NDA

18

NELLIKARA

won

2 – പ്രകാശന്‍ നെല്ലിക്കര

439

UDF

19

PULIYAMBATTA

won

2 – എമ്മാനുവേല്‍ (തങ്കച്ചൻ നെല്ലിക്കയത്ത്)

489

UDF

20

POOTHADI

won

2 – ഐ.ബി. മൃണാളിനി

370

NDA

21

KOTTAVAYAL

won

2 – മിനി ശശി

449

LDF

22

CHERUKUNNU

won

1 – പ്രസാദ്

388

Pozhuthana Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

EDIYAMVAYAL

won

3 – സുധ അനിൽ

565

UDF

2

VAYANAMKUNNU

won

4 – സി മമ്മി

480

UDF

3

MARAVAYAL

won

4 – കെ കെ ഹനീഫ

450

UDF

4

ATHIMOOLA

won

1 – എം എം ജോസ്

533

LDF

5

ANOTHE

won

1 – നിഖില്‍ വാസു

472

LDF

6

PERUMKODA

won

1 – കെ വി ബാബു

439

LDF

7

KALLOOR

won

2 – തുഷാര സുരേഷ്

317

UDF

8

SUGANDAGIRI

won

1 – ഗീത കെ

390

LDF

9

PARAKUNNU

won

1 – അനസ് റോസ്ന സ്റ്റെഫി

205

LDF

10

POZHUTHANA

won

1 – ഷാഹിന ശംസുദ്ദീൻ

533

LDF

11

ACHOOR NORTH

won

3 – സുബൈദ

402

UDF

12

VALIYAPARA

won

1 – അബ്ദുൽ നാസ൪ കാതിരി

676

LDF

13

KURICHIYARMALA

won

1 – ജുമൈലത്ത് ഷമീർ

300

Pulpally Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

CHEKADY

won

2 – രാജു

437

LDF

2

VEETTIMOOLA

won

2 – സുശീല സുബ്രഹ്മണ്യന്‍

450

NDA

3

ANAPPARA

won

1 – അനുമോൾ ദിബീഷ്

448

UDF

4

ATHIKUNI

won

3 – സുമ ബിനേഷ്

391

LDF

5

MEENAMKOLLY

won

2 – ഉഷ ടീച്ചര്‍

482

LDF

6

PALAMOOLA

won

2 – അനില്‍ സി കുമാര്‍

562

UDF

7

THANITHERUVE

won

2 – ശോഭന സുകു

645

LDF

8

ADIKOLLY

won

2 – ബാബു

709

UDF

9

ACHANALLY

won

2 – ശ്രീദേവി

367

UDF

10

KAPPISET

won

1 – ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ (മണി പാമ്പനാല്‍)

544

LDF

11

ASRAMAKOLLY

won

1 – ആശ ഇ എം

481

UDF

12

KELAKAVALA

won

2 – T.S ദിലീപ് കുമാര്‍

661

NDA

13

KALLUVAYAL

won

1 – സിന്ധു സാബു

551

UDF

14

ERIYAPPALLY

won

1 – എം.ടി കരുണാകരന്‍

437

OTH

15

KOLARATTUKUNNU

won

1 – ജോഷി ചാരുവേലില്‍

434

UDF

16

MOOZHIMALA

won

3 – സോജിഷ് സോമന്‍

454

OTH

17

MARAKAVU

won

1 – ജോമറ്റ് കോതവഴിക്കല്‍

561

LDF

18

ALOORKUNNU

won

1 – ഉഷാ സത്യന്‍

556

UDF

19

PAKKAM

won

2 – രജിത്ര ബാബുരാജ്

393

UDF

20

KURUVA

won

3 – ജോളി നരിതൂക്കില്‍

338

Thariode Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

THARIODE

won

3 – രാധ പുലിക്കോട്

199

LDF

2

KARLADU

won

1 – കെ.വി. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍

283

UDF

3

CHEENGANNUR

won

3 – ഷീജ ആന്‍റണി

222

UDF

4

MADATHUVAYAL

won

1 – ചന്ദ്രന്‍ മഠത്തുവയല്‍

273

OTH

5

CHENNALODE

won

3 – ഷമീം പാറക്കണ്ടി

307

UDF

6

MYLADUMKUNNU

won

2 – സൂന നവീ൯

433

UDF

7

KALLAMKARI

won

1 – ബീനാ റോബിന്‍സണ്‍

275

LDF

8

KOTTAKUNNU

won

3 – വിജയന്‍ തോട്ടുങ്ങല്‍

260

UDF

9

KAVUMMANNAM

won

1 – പുഷ്‌പ മനോജ്

460

LDF

10

KALIKUNI

won

2 – വല്‍സല നളിനാക്ഷന്‍

218

LDF

11

CHEKKANNIKUNNU

won

3 – സിബിള്‍ എഡ്വേര്‍ഡ്

233

UDF

12

PAMBUMKUNI

won

2 – ഷിബു വി.ജി.

382

LDF

13

PATHAM MILE

won

1 – കെ.എന്‍. ഗോപിനാഥന്‍

282

Thavinhal Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

THAZHE PERIYA

won

1 – ആനിബസന്റ്(ജിഷ )

591

UDF

2

PERIYA

won

3 – സ്വപ്നപ്രിൻസ്

542

LDF

3

VALLITHODE

won

3 – സുമത അച്ചപ്പൻ

381

LDF

4

VARAYAL

won

1 – അയ്യപ്പന്‍

608

LDF

5

THAVINJAL 44

won

2 – ഷബിത

639

UDF

6

KAITHAKOLLY

won

1 – ജോസ് പാറക്കൽ

445

UDF

7

PUTHIYIDAM

won

2 – ലൈജി തോമസ്

559

UDF

8

THALAPUZHA

won

2 – പി എസ് മുരുകേശന്‍

497

UDF

9

IDDIKARA

won

2 – എല്‍സി ജോയി

677

UDF

10

AMBALAKOLLY

won

1 – ടി കെ ഗോപി

456

UDF

11

MUTHIRERI

won

2 – ജോസ് കൈനിക്കുന്നേൽ

519

UDF

12

POROOR

won

2 – ജോസഫ്

612

UDF

13

PUTHUR

won

1 – ഖമറുന്നീസ

441

LDF

14

KATTIMOOLA

won

1 – മനോഷ് ലാല്‍ കെ എ

578

UDF

15

KOLANGODE

won

3 – റോസമ്മ ബേബി

459

UDF

16

CHULLI

won

2 – എം .ജി .ബിജു

405

UDF

17

VALAD

won

3 – സുരേഷ്

544

LDF

18

EDATHANA

won

1 – പുഷ്പ

432

UDF

19

KARACHAL

won

1 – ഇബ്രാഹിം.പി എം .

620

UDF

20

IRUMANATHOOR

won

2 – ജോബി ജോസഫ്

569

LDF

21

VATTOLI

won

3 – ശ്രീലത

540

LDF

22

ALATTIL

won

2 – ഷിജി

550

Thirunelly Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

THIRUNELLY

won

3 – ഹരീന്ദ്രന്‍

439

LDF

2

APPAPPARA

won

1 – നിഷ പി.ആര്‍.

634

LDF

3

ARAMANGALAM

won

3 – ഷൈല വിജയന്‍

463

LDF

4

ARANAPPARA

won

2 – രജിത ആര്‍.

476

LDF

5

THOLPPETTY

won

2 – ഷര്‍മിനാസ് കെ ടി

672

LDF

6

KUTHIRAKKODE

won

3 – ബിന്ദു സുരേഷ് ബാബു

556

LDF

7

PANAVALLY

won

1 – ബാലകൃഷ്ണന്‍ പി.വി.

684

LDF

8

ALATHOOR

won

2 – പ്രഭാകരന്‍

507

LDF

9

BEGUR

won

4 – റുഖിയ

544

LDF

10

BAVALI

won

2 – വത്സലകുമാരി

626

LDF

11

CHELOOR

won

2 – രജനി

408

LDF

12

KARTTIKULAM

won

2 – രാധാകൃഷ്ണന്‍

628

LDF

13

OLIYODE

won

1 – ഉണ്ണി(അടുമാരി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍)

552

LDF

14

EDAYOORKUNNU

won

2 – സിജിത്ത്

690

LDF

15

THRISSILERY

won

2 – ജയ

558

LDF

16

KAITHAVALLY

won

3 – വസന്ത കുമാരി

511

OTH

17

MUTHUMARY

won

3 – ബേബിമാസ്റ്റര്‍

489

Thondernadu Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

KUNHOME

won

2 – പ്രീത രാമൻ

559

LDF

2

PORLOME

won

1 – അരവിന്ദാക്ഷന്‍ വി ടി

584

LDF

3

KARIMBIL

won

2 – എ എസ് രവികുമാര്‍

350

UDF

4

PALERY

won

1 – ഏലിയാമ്മ

417

LDF

5

VANJHODE

won

3 – എ കെ ശങ്കരന്‍ മാസ്റ്റർ

482

UDF

6

PUTHUSSERY

won

3 – സിനി തോമസ്

453

LDF

7

THETTAMALA

won

2 – അംബിക ഷാജി

482

LDF

8

PALLIKKUNNU

won

2 – പി പി മൊയ്തീന്‍

652

UDF

9

VELLILADI

won

1 – ആമിന സത്താർ

639

UDF

10

KANHIRANGADE

won

1 – എം ജെ കുസുമം ടീച്ചർ

390

LDF

11

MAKKIYAD

won

3 – കുര്യാക്കോസ് (പി എ ബാബു )

431

LDF

12

KOROME

won

2 – ചന്തു എം എം

520

UDF

13

KOOTTAPPARA

won

1 – മൈമൂന കെ എ

411

NDA

14

MATTILAYAM

won

2 – ബിന്ദു മണപ്പാട്ടിൽ

487

NDA

15

NIRAVILPUZHA

won

1 – ഗണേശ്

443

Vellamunda Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

KANDATHUVAYAL

won

3 – സല്‍മത്ത് ഇ കെ

574

LDF

2

VELLAMUNDA 10TH MILE

won

3 – പി രാധ

501

OTH

3

PAZHANJANA

won

3 – സഫീല പടയൻ

433

LDF

4

MADATHUMKUNI

won

3 – വിജേഷ് പുല്ലോറ

528

OTH

5

VELLAMUNDA 8 4

won

3 – ജംഷീർ കുനിങ്ങാരത്ത്

727

LDF

6

KATTAYAD

won

1 – അബ്ദുള്ള കണിയാങ്കണ്ടി

492

LDF

7

KOKKADAVU

won

3 – മേരി സ്മിത ജോയ്

321

LDF

8

THARUVANA

won

3 – സീനത്ത് വൈശ്യന്‍

581

UDF

9

PEECHAMCODE

won

4 – സൗദ നൗഷാദ്

527

UDF

10

KELLUR

won

4 – റംല മുഹമ്മദ്

722

LDF

11

KOMMAYAD

won

1 – തോമസ്

667

LDF

12

KARINGARI

won

3 – സി വി രമേശന്‍

472

UDF

13

MAZHUVANNUR

won

3 – കെ കെ സി മൈമൂന

618

LDF

14

PALIYANA

won

3 – സുധി രാധാകൃഷ്ണൻ

509

UDF

15

PULIKKADU

won

2 – നിസാര്‍ കൊടക്കാട്

636

UDF

16

CHERUKARA

won

1 – അമ്മദ് കൊടുവേരി

472

UDF

17

OZHUKKANMMOOLA

won

2 – ലതിക എം

379

LDF

18

MOTHAKKARA

won

1 – സി എം അനില്‍കുമാര്‍

602

LDF

19

VARAMBETTA

won

1 – പി എ അസീസ്

836

LDF

20

NAROKKADAVU

won

3 – ശാരദ അത്തിമുറ്റം

486

UDF

21

PULINJAL

won

3 – ഷൈജി ഷിബു

466

Vengappally Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

ORUVUMMAL

won

1 – എ. കെ. തോമസ്

416

LDF

2

THEKKUMTHARA

won

3 – പുഷ്പ

258

LDF

3

KOKKUZHI

won

1 – ദീപ

307

LDF

4

PUTHUKKUDI

won

2 – പി. എം. നാസർ

222

LDF

5

MURIKKAPPU

won

2 – രേണുക ഇ. കെ.

193

NDA

6

VAVADY

won

4 – വി. കെ. ശിവദാസന്‍

316

LDF

7

VENGAPPALLY

won

3 – ശ്രീജ ജയപ്രകാശ്

237

UDF

8

PUTHUSSERIKKUNNU

won

2 – രാമൻ കള്ളന്തോട്

283

UDF

9

KODANCHERIKKUNNU

won

2 – ഷംന റഹ് മാൻ

261

OTH

10

PINANGODE

won

3 – ശാരദ ബാലന്‍

296

UDF

11

MH NAGAR

won

1 – ജാസർ പാലക്കൽ

442

UDF

12

HIGHSCHOOLKUNNU

won

1 – അൻവർ കെ. പി.

353

LDF

13

CHOLAPPURAM

won

1 – അനിത

224

Vythiri Grama Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

SREEPURAM

won

5 – സുജിന വി.എസ്

346

OTH

2

KUNHAMKODE

won

1 – ഗോപി

309

LDF

3

CHUNDALE

won

1 – എന്‍.ഒ. ദേവസി

421

UDF

4

THALIMALA

won

2 – ഹേമലത കെ ആര്‍

392

LDF

5

NARANGAKUNNU

won

1 – കെ.കെ. തോമസ്

399

OTH

6

CHARITY

won

3 – ജയപ്രകാശ്

382

UDF

7

MULLAMPARA

won

2 – ഡോളി

447

OTH

8

LAKKIDI

won

1 – ജ്യോതിഷ് കുമാര്‍ എന്‍ കെ

340

LDF

9

THALIPUZHA

won

1 – ഉഷ ജ്യോതിദാസ്

555

LDF

10

KOLICHAL

won

3 – വിജേഷ്

577

LDF

11

VYTHIRI TOWN

won

1 – ജിനിഷ ഒ

360

OTH

12

PANTHRANDAM PALAM

won

1 – മേരിക്കുട്ടി മൈക്കിള്‍ (ഷിജി)

374

LDF

13

VATTAVAYAL

won

1 – ജോഷി വര്‍ഗ്ഗീസ്

599

UDF

14

VELLAMKOLLY

won

2 – വത്സല സദാനന്ദന്‍

369

Block Panchayath

Kalpetta Block Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

PADINHARATHARA

won

1 – അസ്മ കെ കെ

5112

UDF

2

KOTTATHARA

won

1 – പി.കെ. അബ്ദു റഹിമാന്‍

5143

LDF

3

VENGAPALLY

won

1 – ജോസ് പാറപ്പുറം

3662

UDF

4

MADAKKIMALA

won

2 – ആയിഷാബി

4723

UDF

5

MUTTIL

won

1 – ചന്ദ്രിക കൃഷ്ണന്‍

5166

UDF

6

THRIKKAIPATTA

won

1 – അരുണ്‍ദേവ്

4374

UDF

7

MUPPAINADU

won

2 – ഫൗസിയ ബഷീര്‍

3945

UDF

8

ARAPATTA

won

1 – ജഷീര്‍ പള്ളിവയല്‍

3903

LDF

9

CHOORALMALA

won

3 – രാഘവന്‍ സി. അരുണമല

3424

UDF

10

MEPPADI

won

1 – നസീമ ടീച്ചര്‍

3682

LDF

11

CHARITY

won

3 – എല്‍സി ജോര്‍ജ്ജ്

3142

LDF

12

VYTHIRI

won

2 – ഉഷാകുമാരി

4182

UDF

13

POZHUTHANA

won

1 – ലക്ഷ്മി കേളു

5476

LDF

14

THARIYOD

won

3 – ഷിബു പോള്‍

3449

Mananthavady Block Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

PERIA

won

3 – സല്‍മ

3585

UDF

2

VALAD

won

2 – ജോയ്സി

3860

UDF

3

THALAPUZHA

won

1 – അബ്ദുള്‍ അസീസ്

4259

LDF

4

KATTIKULAM

won

1 – വിമല

4512

LDF

5

THIRUNELLY

won

2 – ജയഭാരതി

4879

LDF

6

THONICHAL

won

1 – ഇന്ദിര പ്രേമചന്ദ്രന്‍

3767

LDF

7

PALLICKAL

won

2 – ജസ്റ്റിന്‍ ബേബി

3027

LDF

8

KALLODY

won

3 – കെ.വി.വിജോള്‍

3757

UDF

9

THARUVANA

won

1 – അമീന്‍.പി.കെ

3790

UDF

10

KATTAYAD

won

2 – ബാലന്‍

3550

LDF

11

VELLAMUNDA

won

2 – പി.കല്യാണി

3909

UDF

12

THETTAMALA

won

1 – പി.ചന്ദ്രന്‍

2829

LDF

13

THONDERNAD

won

1 – രമ്യ താരേഷ്

2808

Panamaram Block Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

ANCHUKUNNU

won

1 – മഞ്ചേരി കുഞ്ഞമ്മദ്

3907

LDF

2

PAKKAM

won

2 – നിഖില പി ആന്‍റണി

3507

UDF

3

ANAPPARA

won

3 – മേഴ്സി ബെന്നി പാറടിയില്‍

3766

UDF

4

PADICHIRA

won

2 – ഗിരിജ കൃഷ്ണന്‍

3275

UDF

5

MULLANKOLLY

won

5 – പി ഡി സജി

3274

UDF

6

PULPALLY

won

4 – രജനി ചന്ദ്രന്‍

3202

LDF

7

IRULAM

won

2 – കലേഷ് സത്യാലയം

3473

LDF

8

VAKERI

won

1 – ഇ.കെ.ബാലകൃഷ്ണന്‍

3588

UDF

9

KENICHIRA

won

2 – ലൗലി ഷാജു

3470

UDF

10

NADAVAYAL

won

1 – അന്നക്കുട്ടി ഉണ്ണിക്കുന്നേല്‍

3782

UDF

11

POOTHADI

won

1 – നിത്യ ബിജുകുമാര്‍

3775

UDF

12

PACHILAKKADU

won

2 – ടി. മണി

4963

UDF

13

KANIYAMBETTA

won

1 – അബ്ദുള്‍ ഗഫൂര്‍ കാട്ടി

4620

LDF

14

PANAMARAM

won

2 – സജേഷ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍

3577

Sulthan Bathery Block Panchayat

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

MEENANGADI

won

1 – ബീന വിജയൻ

4203

LDF

2

KOLAGAPPARA

won

2 – ലത ശശി

3256

LDF

3

AMBUKUTHY

won

4 – പി.കെ.സത്താര്‍

3695

UDF

4

NAMBIKOLLY

won

1 – എം.എ. അസൈനാര്‍

2979

UDF

5

KALLOOR

won

1 – പുഷ്പ അനൂപ്

2684

UDF

6

MUTHANGA

won

3 – മണി സി ചോയിമൂല

2352

UDF

7

CHEERAL

won

2 – പ്രസന്ന ശശീന്ദ്രൻ

3820

UDF

8

KOLIYADI

won

3 – എടക്കല്‍ മോഹനന്‍

2788

LDF

9

CHULLIODE

won

2 – അമ്പിളി സുധി

3729

UDF

10

THOMATTUCHAL

won

2 – എ.എസ്. വിജയ

3339

LDF

11

AMBALAVAYAL

won

1 – അനീഷ് ബി നായര്‍

3653

LDF

12

KUMBLERI

won

1 – ഗ്ലാഡിസ് സ്കറിയ

2943

LDF

13

KRISHNAGIRI

won

1 – അസൈനാര്‍

3387

Municipality

Kalpetta Municipality

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

MANIANGODE

won

3 – എം ബി ബാബു

386

LDF

2

PULIYARMALA

won

2 – കെ കെ വത്സല

330

LDF

3

GOVERNMENT HIGH SCHOOL

won

3 – ഷിബു എം കെ

448

OTH

4

NEDUNGODE

won

3 – ശ്രീജ ടീച്ചർ

431

OTH

5

EMILY

won

3 – മുജീബ് കേയം തൊടി

470

UDF

6

KANYAGURUKULAM

won

1 – ആയിഷ പള്ളിയാലില്‍

266

LDF

7

KAINATTY

won

3 – പുഷ്‌പ

460

LDF

8

CIVIL STATION

won

3 – മണി

449

OTH

9

CHATHOTHU VAYAL

won

1 – അബ്ദുള്ള പി (കുഞ്ഞുട്ടി)

329

UDF

10

MUNCIPAL OFFICE

won

2 – അഡ്വ. ഐസക് ടി ജെ

355

UDF

11

EMILY THADAM

won

2 – അഡ്വ.എ.പി മുസ്തഫ

274

UDF

12

AMBILERY

won

3 – റഹിയാനത്ത് വടക്കേതില്‍

253

LDF

13

GRAMATHU VAYAL

won

1 – കമറുദീന്‍

229

UDF

14

PALLYTHAZHE

won

3 – ഷരീഫ ടീച്ചർ

242

UDF

15

PUTHIYA BUS STAND

won

1 – കെ അജിത

208

UDF

16

PULPAARA

won

4 – സാജിത മജീദ്‌

333

LDF

17

RAATTAKOLLY

won

2 – ശ്യാമള

271

LDF

18

PUTHOOR VAYAL QUARRY

won

3 – ഡി .രാജന്‍

421

UDF

19

PUTHOOR VAYAL

won

3 – ജൈന ജോയി

352

UDF

20

MADIYOOR KUNI

won

2 – വിനോദ് കുമാര്‍

266

UDF

21

PERUMTHATTA

won

3 – സുബാഷ്

359

UDF

22

VELLARAM KUNNU

won

2 – രാജാറാണി

409

LDF

23

ADLAYED

won

5 – സബീര്‍ പി എ

571

LDF

24

ONI VAYAL

won

1 – രജൂല

318

LDF

25

TURKEY

won

4 – ഹംസ

402

LDF

26

EDAGUNI

won

3 – നിജിത

518

LDF

27

MUNDERI

won

2 – സി കെ ശിവരാമന്‍

445

UDF

28

MARAVAYAL

won

2 – സരോജിനി

312

MananthavadiMunicipality

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

LDF

1

Pancharakolli

won

3 – പാത്തുമ്മ ടീച്ചർ

393

LDF

2

Pilakkavu

won

2 – ശ്രീമന്ദിനി (സീമന്ദിനി സുരേഷ്)

317

LDF

3

Jessy

won

3 – ഉഷ കേളു

384

UDF

4

Kalliyottu

won

2 – ബാബു പുളിക്കൽ

628

LDF

5

Kallumottamkunnu

won

3 – വി.കെ. സുലോചന

460

UDF

6

Ambukuthi

won

1 – പി.വി.എസ്‌. മൂസ

447

LDF

7

Choyimoola

won

1 – അബ്ദള്‍ആസിഫ്

558

UDF

8

Vincent Giri

won

2 – പി.എം. ബെന്നി

442

LDF

9

Ondayangadi

won

2 – രാമചന്ദ്രന്‍

405

UDF

10

Mudramoola

won

3 – സ്മിത ടീച്ചർ

426

UDF

11

Cheroor

won

4 – ജേക്കബ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍

414

UDF

12

Kurukkanmoola

won

2 – ആലീസ് സിസിൽ

542

UDF

13

Kuruva

won

3 – റ്റിജി ജോൺസൺ

313

UDF

14

Kadankolli

won

2 – ഷിബു കെ ജോർജ്ജ്

567

UDF

15

Payampalli

won

3 – ലൈല സജി

382

LDF

16

Puthiyidam

won

4 – വിപിന്‍ വേണു ഗോപാല്‍

527

UDF

17

Koilery

won

2 – അശോകൻ കൊയിലേരി

415

LDF

18

Thannikal

won

2 – വർഗീസ് ജേക്കബ് (ബിജു അമ്പിത്തറ )

476

LDF

19

Valliyurkavu

won

3 – കെ.സി.സുനില്‍കുമാര്‍

496

LDF

20

Varadimoola

won

1 – തങ്കമണി

435

UDF

21

Mythrinagar

won

4 – ഷംസുദ്ദീന്‍

339

OTH

22

Chettapalam

won

2 – സിനി ബാബു

276

UDF

23

Arattuthara

won

2 – മാര്‍ഗരറ്റ് തോമസ്

514

UDF

24

Peruvaka

won

2 – രത്നവല്ലി

446

OTH

25

Mananthavady Town

won

2 – അഡ്വ.സിന്ധു സെബാസ്റ്റ്യന്‍

402

OTH

26

Thazheyangadi

won

1 – അരുണ്‍കുമ!#3390;ര്‍

454

UDF

27

Erumatheruvu

won

2 – പി.വി. ജോര്‍ജ്

537

LDF

28

Gorimoola

won

2 – ശാരദ സജീവന്‍

309

LDF

29

Pariyaramkunnu

won

2 – ഷൈനി ജോര്‍ജ്ജ്

419

LDF

30

Ozhakodi

won

1 – പുഷ്പ രാജന്‍

374

UDF

31

Palakkuli

won

1 – എം. നാരായണന്‍

364

OTH

32

Kuzhinilam

won

3 – ലേഖ രാജീവന്‍

318

LDF

33

Kaniyaram

won

3 – സുനിമോള്‍ ഫ്രാന്‍സീസ്

359

UDF

34

Puthanpura

won

1 – ഷീജ മോബി

391

UDF

35

Kuttimoola

won

2 – വി.യു. ജോയി

455

LDF

36

Chirakara

won

1 – വി.ആര്‍. പ്രവീജ്

370

Sulthan bethery Municipality

Ward

Name

status

Leading Candidate

votes

UDF

1

Aram Mile

won

1 – ഗിരിജ ചന്ദ്രന്‍

415

LDF

2

Chethalayam

won

2 – എ ആർ ജയകൃഷ്ണന്‍

407

LDF

3

Chenadu

won

1 – നിഷ പി ആർ

383

LDF

4

Vengur North

won

3 – ബിന്ദു രവി

397

LDF

5

Odappallam

won

1 – പ്രിയ വിനോദ്

516

LDF

6

Vengur South

won

2 – ഷീബ ചാക്കോ

521

UDF

7

Pazheri

won

2 – എം എസ് വിശ്വനാഥന്‍

455

UDF

8

Karuvallikunnu

won

2 – വല്‍സ ജോസ്

402

OTH

9

Armadu

won

3 – സംഷാദ് പി

445

LDF

10

Kottakunnu

won

3 – പി കെ സുമതി

315

LDF

11

Kidangil

won

3 – ലിഷ ടീച്ചർ

353

LDF

12

Kuppadi

won

3 – കെ റഷീദ്

477

LDF

13

Thirunelli

won

2 – സാലി പൗലോസ്

337

LDF

14

Manthandikunnu

won

2 – ടോം ജോസ്

314

UDF

15

Sathramkunnu

won

2 – പ്രജിത രവി

381

UDF

16

Cheroorkunnu

won

1 – രാധ രവീന്ദ്രന്‍

337

LDF

17

Palakkara

won

2 – പ്രമോദ് കെ എസ്

521

LDF

18

Thelambatta

won

2 – ഹേമ എ സി

484

UDF

19

Thoduvetty

leading

1 – അസീസ് മാടാല

10

LDF

20

Kaipancheri

won

3 – ജംഷീർ അലി (കുഞ്ഞാവ)

421

LDF

21

Mythanikunnu

won

1 – ബാബു എം സി

500

OTH

22

Fairland

won

3 – ഷമീര്‍ മഠത്തില്‍

494

OTH

23

Kattayadu

won

3 – നിഷ സാബു

250

LDF

24

Sulthan Batheri

won

2 – എല്‍സി പൗലോസ്

339

UDF

25

Pallikandi

won

2 – ഹാരിഫ് ( ആരിഫ് സി കെ)

286

OTH

26

Manichira

won

2 – ഷാമില ജുനൈസ്

348

LDF

27

Kalluvayal

won

3 – സലീം മഠത്തില്‍

239

LDF

28

Poomala

won

2 – ബിന്ദു സജി

288

LDF

29

Dhottappankulam

won

2 – ടി കെ രമേശ്

307

LDF

30

Beenachi

won

1 – ബിന്ദു പ്രമോദ്

509

LDF

31

Puthikadu

won

2 – കെ സി യോഹന്നാന്‍

573

UDF

32

Cheenapullu

won

2 – രാധ ബാബു

380

LDF

33

Manthamkolli

won

3 – സി കെ സഹദേവന്‍

412

UDF

34

Pazhuppathoor

won

1 – മേഴ്സി ടീച്ചർ

396

OTH

35

Kaivattamoola

won

3 – ഷൗക്കത്ത് കള്ളിക്കൂടൻ

498